Welcome to Raphue Underground




avatar
Như Doll
—Vỡ Lòng™

Xem lý lịch thành viên





Nick Name : Na
Ngày Sinh : 22-4
Hiện đang ở : Xì Gòn ~~"
Nghề Nghiệp : Học sinh giỏi
Chiều cao : 1m6
Thích : Ăn , Uống , Ngủ , Đọc truyện - chụp ảnh nghệ thuật
Ghét : Mấy ng ăn thịt chó mèo - hành hạ thú vật
Tính tình : Nóng tính
Facebook : http://www.facebook.com/nhubabiz
Màu sắc yêu thích : Tím buồn
Động vật yêu thích nhất: : Chó ( vì hay nhất đến nó :X )
Món ăn yêu thích : KFC , Bún mắm , Bò khô , Sting
Yêu thích: : Ăn - Ngủ
Mơ Ước : Mở 1 tiệm bán toàn món yêu thích để ăn cho đã
Thần Tượng : Is't me
Câu Châm Ngôn : Đừng bắt chước t khi chưa đủ tuổi

















avatar
Như ơi! xin số đt đi :"> ...
on Tue Jan 29, 2013 9:05 am
avatar
Supper Boy : thanks ạ

rnb rik one : gái Sài Thành mà a :">

Tc.Boy : thanks a :">

Nhìn Gì Tau : send số đi e save cho ;;)
on Tue Jan 29, 2013 1:07 pm
avatar
:)) vãi cả các chú :))
on Wed Jan 30, 2013 11:29 am
avatar
iu với chả đương ... mấy đứa nhỏ nhỏ mà ranh ... =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
on Sat Feb 02, 2013 9:07 pm
avatar
cơ mà SG ở chỗ nào thế? :))
on Mon Feb 04, 2013 9:15 pm
avatar
Học trường nào ở đâu thế bạn :x Xinh quá
on Tue Feb 05, 2013 1:17 am
avatar
xinh nhá ;) ♥
on Thu Feb 07, 2013 12:55 pm
avatar
Xinh ác
on Thu Mar 21, 2013 10:12 pm
avatar
xin cái sdt đê !!!
on Fri Mar 22, 2013 6:36 am
avatar
má tk` Boy thấy gái xinh 2 mắt như 2 con cá lồi =))
on Fri Mar 22, 2013 2:48 pm
avatar
xin lỗi mình chỉ là thằng hám gái :x
on Sat Mar 23, 2013 12:08 am
avatar
4rum Rap mà mấy cái topic như này luôn đứng ở "topic hot" thì tao chắc là tụi mày sẽ đi vào quá khứ như những 4rum khác... Cám ơn ^^
on Wed Apr 03, 2013 7:58 am
avatar
Zesty đã viết:4rum Rap mà mấy cái topic như này luôn đứng ở "topic hot" thì tao chắc là tụi mày sẽ đi vào quá khứ như những 4rum khác... Cám ơn ^^
bik làm sao khi máu hám gái đã đứng top
on Thu Apr 04, 2013 3:18 pm
Sponsored content